Injin horar da ƙwallon kwando ba tare da sarrafa nesa ba
Injin horar da ƙwallon kwando ba tare da sarrafa nesa ba
Sunan Samfura: | Injin harbin ƙwallon kwando ba tare da sigar sarrafa nesa ba | Ƙarfin ƙwallon ƙafa: | 1-5 bukukuwa |
Girman inji: | 90*64*165CM | Mitar: | 2.7-6 seconds/ball |
Wutar Lantarki (Lantarki): | AC POWER a cikin 110V-240V(Haɗu don amfani azaman buƙatu daban-daban) | Girman ƙwallo: | Na 6 da No.7 |
Nauyin Net Net: | 120 KGS | Garanti: | Garanti na shekaru 2 don injin kwando mu |
Ma'aunin tattarawa: | 93*67*183cm(Marufin katako) | Ƙarfi: | 150W |
Shirya Babban Nauyi | A cikin 180 KGS | Bayan-tallace-tallace sabis: | Pro Bayan-tallace-tallace sashen kula |
Injunan harbin ƙwallon kwando na Siboasi sun kasance cikin siyar da zafi sosai duk tsawon shekarun nan a kasuwannin duniya.Zai iya haɓaka ƙwarewa sannu a hankali ta hanyar ɗimbin ayyukan harbi don masu horarwa, da haɓaka kyawawan halayen ƙwararru ba tare da fahimta ba.
Gabatar da ku wannan injin wasan ƙwallon kwando namu (babu sigar nesa) K1800 a ƙasa:

Tsarin injin kwando:
1.Basketball tsarin ajiya;
2.Telescopic tube;
3.Control rike tsarin;
4.Intelligent tsarin harbi;
5.Power sauya;
6.Motsin ƙafafun;


Hasken injin:
1.Multi mita daidaitawa na hidima ( Daga sauri zuwa jinkirin);
2.Multi gudun daidaitawa-ba ka damar sarrafa nesa na hidima da kuma harbi a kusa da cikakken rabin kotun a kowane spots;
3.Serving tsawo daidaitawa zai iya ba ka damar samun ƙarin m sabis tsarin bisa ga mutum tsawo;

4.Maɓalli ɗaya don kunnawa;sabis na atomatik: 180 digiri aikin sake zagayowar, kasancewa abokin aikin horo na yau da kullun;
5.Retractable ajiya net-the max.height ne a cikin 3.4M (ma'auni hoop tsawo ne a cikin 3.05 M);
6. horo na wajibi: horon nau'in "tilastawa" zai iya inganta kwanciyar hankali na kama;
7.Durable lalacewa-resistant harbi ƙafafun;
8.New tsara mota: mafi daidai kuma barga;

Horarwar horo na injin sake kunna kwando K1800:


Muna da garanti na shekaru 2 don injinan wasan ƙwallon kwando:

Shirya akwati na katako don jigilar kaya (mai aminci sosai):

A ƙasa akwai ra'ayoyin abokan cinikinmu game da injin horar da wasan ƙwallon kwando:

