Yadda za a yi aiki da siboasi tennis inji S4015 model?

SiboasiS4015injin tenismodel ne saman da Popular model duk wadannan shekaru a kasuwa , musamman mu sayar da shi sosai a Turai Market , shi ne 100% na gamsarwa model tsakanin siboasi abokan ciniki.

Siboasi kwararre ne sosaimasana'antar horar da injinan wasan tennis, samun gogewar shekaru a wannan masana'antar. Tun 2006, Siboasi ya kafa , a cikin 2007, ƙarni na farko nana'ura mai harbi kwallon tennisAn haife shi , har ya zuwa yanzu, bayan shekaru 16, injinan wasan tennis na yanzu suna son abokan ciniki sosai.

injin harbin wasan tennis

S4015 ita ce mafi maraba , wasu abokan ciniki na iya tunanin ba su san yadda ake amfani da shi ba , a zahiri yana da sauƙin aiki , za mu nuna wasu matakai na yadda ake sarrafa shi , yi imani cewa abokan ciniki za su koya kuma sun san amfani da shi da kyau.

Ikon nesa don injin tenis S4015

 

Aiki na remut:
(1) Kafaffen batu:
  • Danna kafaffen maɓalli.
  • Note: za ka iya daidaita shugabanci sama, kasa, hagu da dama.
(2) Layi a tsaye:
  • sau ɗaya: Zagayen layi na tsaye.
  • sau biyu: Zurfafa da haske ball zagayawa.
  • Lura: zaku iya daidaita hanyar hagu ko ta dama .Latsa kafaffen maɓalli don tsayawa.
(3) Tsaye:
  • sau ɗaya: A kwance layi zagayawa.
  • sau biyu: Faɗin layi biyu. sau uku: Matsakaici biyu layi.
  • na hudu: kunkuntar layi biyu. na biyar: Aikin layi uku.
  • Lura: zaku iya daidaita alkibla sama ko ƙasa.
(4) Bazuwar: Bazuwar ƙwallaye a cikin kotu. Danna kafaffen maɓalli don tsayawa.
(5) Giciye:
  • sau ɗaya: gajeriyar ƙwallon hagu&wasan zurfin ƙwallon tsakiya.
  • sau biyu: Ƙwallon ƙafar hagu& gajeriyar ƙwallon tsakiya.
  • sau uku: gajeriyar ƙwallon tsakiya& zurfin ƙwallon dama.
  • na huɗu: Ƙwallon ƙafa na tsakiya& gajeriyar ƙwallon dama.
  • na biyar: gajeriyar ƙwallon hagu&zurfin ƙwallon dama.
  • na shida: Zurfafa ƙwallon hagu& gajeriyar ƙwallon dama.
  • Danna kafaffen maɓalli don tsayawa.
(6) Saitin shirin kai:
  • ①Latsa sama da daƙiƙa 3 don shigar da shirin kai, akwai alamar ƙiftawa akan allon.
  • ② Danna sama, ƙasa, hagu, dama don zaɓar batu.
  • ③Lokacin da kuka zabi daidai sai ku danna maɓallin shirin kai don adana shi.
Lura: Akwai maki 28 da zaku iya zaɓar don horarwa.
(7) Soke shirin:
  • ①Shigar da shirin kai.
  • ② Danna sama, ƙasa, hagu, dama don zaɓar batu.
  • ③Lokacin da kuka zabi daidai sai ku danna maballin KASHE shirin don soke batun.
  • ④Latsa shirin KASHE fiye da 3 seconds, duk maki za a soke.
(8) Topspin: Jimlar nau'ikan gudu shida.
Backspin: Jimlar nau'ikan gudu shida.

Bidiyo na sarrafa ramut:

 

Idan kuna sha'awarsiyan siboasi na'ura wasan tennisko kuna da tambayoyi ko tsokaci, da fatan za a tuntuɓi kai tsaye

 


Lokacin aikawa: Satumba-16-2022