Kuna son ƙarin sani game da injin horar da ƙwallon ƙwallon tennis?

Kwanan nan kuna tunanin siyan injin horar da ƙwallon ƙwallon tennis?Nawa kuka sani game da shi?Ina farin cikin gaya muku cewa kun zo wurin da ya dace, nuna muku ƙarin game da shi kamar haka:

t1600 na'urar wasan tennis

Na farko : Aikin dainjin kwallon tennis

1. Kuna iya saita da canza saurin gudu daban-daban ba bisa ka'ida ba, mitoci, kwatance, wuraren faɗuwa, da jujjuya don horar da yanayin haɗin gwiwa.

2. Za'a iya dakatar da remote don adana wuta lokacin ɗaukar ƙwallon, kuma ana iya sanya na'urar a cikin aljihu yayin horo.

3. Ginin da aka gina na tsarin kula da injin ƙwallon ƙwallon ƙafa, yana da wuya a yanke hukunci game da ƙaddamar da na'ura a lokacin horo, kuma yana nuna alamar robotization.

4. Ƙaddamar da ƙaddamar da injin ƙwallon ƙwallon ƙafa: ƙayyadaddun ma'auni zuwa rabin kotu ko cikakken kotu.

Na biyu: horar da injinan wasan tennis

Daidaitaccen aiki: kafaffen bugun tazara, harbin harbi, dogon zana, volley, taɓa ƙasa, dawowar gaba da hannun baya, dawowar layi uku na gaba da baya, juzu'i sama da ƙasa, cikakken bugun kotu, da sauransu.

saya s3015 Tennis ball inji

Na uku: Ka'idar aiki na injin horar da wasan tennis

Ana iya raba injunan wasan ƙwallon tennis na gama-gari a kasuwa zuwa nau'ikan masu zuwa:

1. Injin ƙwallon ƙafa biyu: Na'ura mai nau'in wasan ƙwallon ƙafa tana amfani da ƙafafu don hidimar ƙwallon.Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa, sararin da ke tsakanin ƙafafun biyun da ke jujjuyawa cikin sauri mai girma kuma a saɓanin saɓani ya ɗan ƙanƙanta da diamita na ƙwallon.Lokacin da ƙwallon ya mirgine daga layin dogo zuwa cikin ƙafafun biyu, juzu'i tsakanin dabaran da ƙwallon ƙwallon zai fita da sauri.

2. Na'ura mai ɗaukar hoto ta wasan tennis: Ya ƙunshi na'urar adana ball, tsarin manufa, tsarin fitarwa, firam da da'ira mai sarrafawa, kuma ana sarrafa shi ta hanyar microcomputer mai guntu guda ɗaya.Ka'idar aikinsa ita ce amfani da tushen wutar lantarki don damfara bazara, da kuma sakin bazara lokacin da bazarar ke adana isasshen kuzari.Ƙwallon wasan tennis yana samun wani makamashi na farko a wani matsayi a ƙarƙashin aikin ƙarfin ƙarfin bazara, sannan ya kaddamar da kwallon.Aiki na na'ura mai ɗaukar hoto ya dogara ne akan fa'idar cewa bazara na iya adana makamashi mai girma.

3. Injin ball na Pneumatic: ta yin amfani da matsa lamba ta iska ta hanyar kwampreso na iska, ana adana shi a cikin silinda mai tattara gas.Lokacin da ƙwallon ya faɗi cikin bututun ƙwallon, ana fitar da iskar da ke cikin silinda kuma ana fitar da ƙwallon a ƙarƙashin matsin iska.

4. Catapult ball inji: yi amfani da ƙarfin roba na takardar karfe don harba kwallon.Bayan kimanta kayan da muke da su don injinan fan, mun yanke shawarar ɗaukar hanya mai ƙafa biyu.

Injin wasan ƙwallon Tennis mai arha S4015

 


Lokacin aikawa: Afrilu-01-2021
Shiga